ราคา 1790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75719.12 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 417
โครงการ Beyond Sukhumvit | บียอน สุขุมวิท| Beyond สุขุมวิท

มลตรา สุขชะนะ
0868969409
2016-03-29 16:37:18.0
เลขที่ประกาศ: 180176
รายละเอียดเพิ่มเติม
บียอนด์ สุขุมวิท Beyond Sukhumvit คอนโดมิเนียมออกแบบทุกตารางนิ้วให้ตอบสนองทุกฟังชั่นและไลฟ์สไตล์ของคนรุ่นใหม่ ในรูปแบบ โมเดิร์นลอฟท์ ที่ตกแต่งพร้อมอยู่อย่างหรูหรา ทันสมัย และให้พื้นที่โปร่งสบายเป็น 2เท่า ใช้วัสดุคุณภาพเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม พร้อมสิ่งอำนายความสะดวกภายในโครงการครบครัน ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุขเพียง 800 เมตร บียอนด์ สุขุมวิท เนื้อที่ทั้งหมด 1 ไร่ 2 งาน 33.00 ตร.ว. คอนโดมิเนียม 7 ชั้น 1 อาคาร 180 ยูนิต Beyond Sukhumvit : ประเภทห้อง 1 ห้องนอน 23.64 ตร.ม. ชั้น 4 ห้อง 417 (เจ้าของขายเองราคาถูกกว่าโครงการ) สนใจติดต่อ มลตรา สุขชะนะ โทร. 086-896-9409 E-mail : rak-nam@hotmail.com http://www.beyondsukhomvit.com สิ่งอำนวยความสะดวก -สระว่ายน้ำ -ฟิสเนส -รปภ.,กล้องวงจรปิดโครงการ -ประตู Key Card -รถรับส่ง -สตรีม,สวนหย่อม สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. ศูนย์ประชุม BITEC บางนา ประมาณ350 เมตร 2. วิทยาลัยเซาธ์อิสท์บางกอก 3. โรงเรียนนานาชาติเบิร์คลีย์ 4. โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท 2
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสรรพาวุธ 2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
633.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
180 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Beyond Sukhumvit - คอนโด ขาย
Beyond Sukhumvit | บียอน สุขุมวิท| Beyond สุขุมวิท

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 180

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 3 แบบ

แบบ 1 Bedroom
22.80 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
47.40 sqm.
แบบ Duplex
36.20 sqm.

แบบ 1 Bedroom

22.80
1400000.00

แบบ 2 Bedrooms

47.40
3300000.00

แบบ Duplex

36.20
2500000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 20 ประกาศ

ให้เช่า Beyond Sukhumvit (บียอน สุขุมวิท) ห้องDuplex เฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เลขที่: 340843
2021-04-02 14:21:01.0
Add to wishlist

Beyond Sukhumvit | บียอน สุขุมวิท| Beyond สุขุมวิท

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

easy2careproperty easy2careproperty

0642474645

เช่า 11000.00 บาท

ขาย Beyond Sukhumvit (บียอน สุขุมวิท) ห้องDuplex เฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เลขที่: 340842